Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไม่ทราบว่า jamo i300 ที่ร้านมีของเลยรึเปล่าครับ หรือว่าต้องรอสั่ง

โอ

18/09/2007 02:30:17
มีของอยู่รึเปล่าครับ หรือว่าต้องรอสั่ง ราคา เท่าไหร่ครับ ว่าจะไปซื้อที่ สาขา พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

18/09/2007 10:05:08

มีแต่ตัวเดโมครับ มีไว้ลูกค้าลองฟัง ถ้าเกิดถูกใจหรือสะใจ สามารถโทรกริ๊งเดียว สินค้าก็มาแล้วล่ะครับ 555

บางบริษัท เค้าพยายามช่วยเหลือผมด้วยวิธีนี้ล่ะครับ คือไม่ต้องไปสต๊อคของเยอะๆ แต่มีอะไร สามารถโทรเข้าไปสั่ง และพนักงานเค้าก็วิ่งปรู๊ดเดียวถึงครับ

555

อ้อ ตัวเดโมนั้นอยู่ที่สาขางามวงศ์วานจ้า ไปลองฟังให้สะใจไปเลยครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ไม่ทราบว่า jamo i300 ที่ร้านมีของเลยรึเปล่าครับ หรือว่าต้องรอสั่ง"