Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเฮียเกี่ยวกับ etymotic

อาจิโกะ

15/09/2007 09:11:05
1. สนใจตัว er4 กะ er6i อยู่อ่ะคับทีนี้มันต่างกันเยอะมั้ย เเล้วไอ้ er4p กะ er4micropro ต่างกันยังไงอ่ะคับ
2. ถ้ามี um2 กะ super fi5 pro อยู่เเล้วสองตัวนี้ยังน่าเล่นอยู่มั้ยคับ ผมได้ลองเเล้วรู้สึกว่า etymotic มันคนละเเนวกะสองตัวที่ผมมีอยู่อ่ะคับ ไม่รู้ว่ากะลังเห่อหรือว่าคิดไปเองรึป่าว เเหะๆ

ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้านะคร้าบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

15/09/2007 10:44:52

1. ผมว่าต่างกันพอควรครับ แต่ไม่ใช่แบบทิ้งกันขาดรุ่งริ่งนัก ส่วนไอ้ความต่าง ผมว่ามันไม่น่าจะต่างอะไรมากมาย เพียงแต่ไอ้เจ้า micro pro เค้าว่ากันว่า มันอัพเกรดในช่วงเบสขึ้นมาให้แฟนๆ ร็อคได้สะใจขึ้นอีกหน่อยครับ

2. คนละแนวครับ คนละโทนเสียงเลยด้วย คือมันไม่คล้ายกันเลยล่ะครับ ถ้าจะคล้ายผมว่าเจ้า ER4P ยังไปคล้ายๆ E500 ได้มากกว่า แต่ไม่คล้าย UM2 แน่ๆ ครับ

ของพรรค์งี้พูดลำบาก เพราะ Etymotic นั้นก็เชี่ยวชาญทางด้านความใส ความสะอาด เปิดโปร่ง ซึ่งต้องขึ้นอยุ่กับความชอบส่วนตัวด้วยล่ะ

55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ถามเฮียเกี่ยวกับ etymotic"