Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

คำถามเกี่ยวกับ The Pig ครับ

อ๋องอ๋อง

09/01/2007 18:55:36
คือวันนี้เพิ่งเจอเวปของเฮียมันเป็นครั้งแรกน่ะครับ นั่งเซริทหาหู review หูฟัง เล่นๆตอนเที่ยง เปิดมาหน้าแรก นักว่าเป็นพวกเวป 18 มงกุฏ (จริงๆนะ) แต่ไปสะดุดตรงข้อความโฆษณาแปลกๆ ทั้งหลาย(จริงๆแล้วออกไปทางบ้าๆ) เลยทำให้สนใจอ่านเวปนี้ขึ้นมา (บ้าพอกัน) แล้วก็ได้เป็นเห็นlinkกระทู้ review ของ The Pig ใน Pantip
อ่านแล้วมีอารมณ์ร่วมด้วยกับคุณหมูหวานด้วยจริงๆ แล้วค่อยมาเห็นตัวสำเร็จที่ขายในเวปนี้เอาทีหลัง แอบเป็นปลื้มแทนครับ

แต่สงสัยอย่างนึง The Pig มันเป็น Headphoneamp ใช่มั้ยคับ Head phone ส่วนใหญ่ก็ต้องใช้กับพวก plotable MP3 player แล้วถ้าต้องมี The Pig นี่มันจะเอาติดตัวไปฟังได้ยังไงอ่ะครับ
ยังไงช่วยอธิบาย application จริงๆของ ไอ้ Headphoneamp ให้หน่อยนะครับ อ่านกระทู้แล้วรู้สึกอยากได้จริงๆ แต่ติดตรงที่จะพกมันไปยังไง..

สรุปคือวันนี้ตั้งแต่เที่ยงจนทุ่มนึงไม่ได้ทำงานเลยครับ นั่งอ่านเวปเฮียอย่างเดีว แฮะๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

11/01/2007 12:35:05
ถ้าว่างมาลองที่ร้านได้ครับจะได้รู้ว่า เสียงบางเสียงที่ซ่อนอยู่ในเพลงที่เราฟัง
ออกมาส่งเสียงชัดๆ จนถึงแก้วหูคุณเลย
มามะ....มาลองฟัง... ลองฟัง .... มาซิมา... มาลองฟัง.... ลองฟัง อิ อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"คำถามเกี่ยวกับ The Pig ครับ"