Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

555

08/01/2007 21:14:12
ผมเข้าไปดูในเวป KOSS แล้วอ่านไปอ่านมารู้สึกว่าKOSS 35 เคลมได้แล้วนี้ครับไม่ต้องเปลี่ยนเป็นตัว KOSS 75 แล้วผมเข้าใจถูกหรือเปล่าเฮียมาช่วยแถลงไขหน่อยนะ และในเวปมันขายตัวนี้แล้วด้วยนิครับน่าจะให้เคลมเนาะว่าไหมเฮีย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

08/01/2007 21:40:11

ผมก็เคยเถียงกับมันอยู่เหมือนกัน 55

ในเว็บเค้ามีขายครับ แต่เค้าไม่ให้ dealer คนไหนทั่วโลกขายเลยครับ 555 สังเกตุดูได้จากใน Ebay จะไม่มีใครขาย ksc35 เลยซักกะรายเดียวจ้า 55

ที่ผมมีก็เพราะเป็นสินค้าที่ยังคงเหลือจาก dealer ทั่วอเมริกาครับ (เหลือจากเมื่อ 1-2 ปีก่อน) แล้วเจ้าคนที่ขายให้ผมเค้ากว้านซื้อจากทั่วอเมริกาเอาไว้แต่คนเดียว แล้วไม่รู้มันหลงคารมอะไรผมถึงยอมร่วมหัวจมท้ายป้อนให้ผมมาตลอด

แต่นี่คงอีกไม่น่าจะเกิน 100-150 ตัวก็หมดแล้วครับ และก็คงจะเป็นการหมดแบบจริงๆ แล้วล่ะครับ 55

KOSS.COM เค้ายทนยันหลายครั้งว่า เค้าจะขาย KSC35 แต่เพียง online เท่านั้น พูดง่ายๆ จะขายปลีกเอาเองครับ 555

และถ้าหากมีปัญหา เค้าก็ยังคงยืนยันว่า จะเปลี่ยนเป็น KSC75 มาให้แทนครับ ผมก็บอกว่า มันไม่ถูกหลักนี่ ก็ในเมื่อ you มีสินค้าใหม่เอาไว้ขาย แต่ทำไมเวลาเสีย you ถึงจะเคลมเป็น KSC35 มาให้

เค้าก็ยืนยันอย่างเดียวจ้าว่านี่เป็นนโยบายของเค้า 55555

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะแสกนจดหมายที่เค้าแนบมาให้ดูนะครับ
555

ผมเองก็หมดปัญญาเหมือนกัน อย่าว่าแต่คนไทยเลยครับ ฝรั่งที่มันอยู่เมืองเดียวกับ koss มันก็โดนแบบนี้เหมือนกันครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

แมวอ้วนอืด

08/01/2007 22:46:59

ต่อไปคงต้องรอประเทศจีนก๊อปครับแบบนี้ 555+

จีนก๊อปไอพอต กลายเป็นเม่ยจู๋ ก๊ากๆ
จีนก๊อบดีวีดีฝรั่ง กลายเป็นดีวีดีภาพเสียงดีที่สุดถูกที่สุด (เถื่อน)
จีนเป็นนักก๊อปที่เจ๋งที่สุดในโลก

ฉะนั้นรอคนจีนก๊อป ความหวังสุดท้าย 555+
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

WiiN

09/01/2007 14:54:17
ต้องถือว่าผมโชคดีมากๆแน่เลยครับใจจริงในวันที่ 31 ธ.ค. ผมกะว่าจะไม่ไปซื้อแล้วเพราะวันนั้นเหนื่อยมากไปส่งแฟนตอน ตี 5 ที่สนามบินแถมกลับมาก็ไม่ได้นอนแต่สุดท้ายก็แข็งใจไปที่ร้านเฮียดันเจอตัว USA เหลืออยู่ 2 ตัวรีบคว้าเลยครับ (ทั้งที่ตอนลองฟังชอบตัว 75 มากกว่านะ) ตอนซื้อมัวแต่ดีใจลืมขอลดราคาเลย:197: แต่ไม่เป็นไรไว้วันหลังค่อยไปขอลดตัวอื่นแทน 555 :174: ดีใจมากที่ได้ตัวนี้มาครับแถมเฮียใจดีด้วยเอากระเป๋าใบใหม่มาให้ผมด้วย ขอบคุณมากครับเฮีย
หยิกหู 0
"ประกัน KOSS 35"