Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

The Pig นี่ชาร์ตต้องเปิดครื่องหรือปิดครับ

toom93

04/09/2007 17:15:59
พอดีได้มาต่อจาก unclepiek อะ่ครับ เลยอยากทราบว่ามันชาร์ตไฟยังไง ตอนนี้เปิดเครื่องชาร์ตอยู่ครับ ผมทำถูกป่าวอ่ะ สุดท้่ายขอบคุณ unclepiek มากๆ นะครับ สำหรับทุกอย่าง

ปล หมูหวานอย่าลืมสาย 65 โอห์ม pk2 ที่ผมสั่งเด้อ...
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

04/09/2007 18:22:16

จะเปิด ชาร์จ หรือจะปิดชาร์จก็ได้ครับ 555 หรือจะชาร์จไปฟังไปก็ยังได้ครับ ถ้า ชาร์จแล้วแอมป์เจ๋ง
หมูหวานยังเคลมให้ได้อีกด้วย ครับ อิ อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"The Pig นี่ชาร์ตต้องเปิดครื่องหรือปิดครับ"