Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟัง True Wireless ให้ด้วยครับ

zonda

19/07/2024 12:13:49
1
สวัสดีครับ

ช่วยแนะนำหูฟัง True Wireless ให้ซักตัวครับผมอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกไปเทสลองฟังเองครับ
เงื่อนไขคือไม่สนใจ ANC ไม่สนใจเสียงไมค์พูดคุยครับเน้นฟังเพลงอย่างเดียวอยากได้เสียงแนว Audiophile โฟกัสตำแหน่งดีๆ soundstage กว้างๆสมจริง เสียงแนวๆ Hifiman RE-400 กับ Westone 4R ประมาณนี้ครับ งบไม่เยอะนะครับขอประมาณ 5 พัน ครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

19/07/2024 20:16:33
390
ลองดูเป็น Jabra Elite 10 กับ Nothing ear ดูครับ เวทีอาจจะไม่ได้กว้างขนาดนั้นเพราะ TWS หาเวทีกว้างยากครับ แต่สองรุ่นนี้ถือว่าเสียงดีมาก ๆ ในช่วงราคานี่เลยครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟัง True Wireless ให้ด้วยครับ"