Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ประกันหูฟัง ส่งเคลม รอนานมาก

TitleAntslayer213

22/05/2024 17:58:07
ขอสอบถามอะครับ มันเป็นเรื่องปกติหรอครับ ผมรอนานมาก ว่าจะไม่ซื้ออีกแล้วแบรนด์นี้ เหมือนจะดีแต่ทำไมเวลาของเสียรอเคลมนานมาก นานเกินไป 
ผมซื้อ Sennheiser Momentum truewireless 3 (inear) ใช้ได้ประมาณ 2เดือน เสีย อาการคือชาร์จไม่เข้า ส่งเคลม ตอนประมาณ เดือน กพ67 ทางแบรนด์บอกจะส่งรุ่นใหม่มาให้ เคลมสรุปได้ตัวใหม่ ปัญหาคือ รอตั้งแต่เดือน 2 จนม่ถึงตอนนี้ ของยังไม่หได้เลย ทางแบรนด์บอก จะให้รุ่นใหม่ แต่รอสี่เดือนแล้ว มันปกติหรอครับแบบนี้ รอจนลืมไปแล้ว ยังไม่ได้ของเลย 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

22/05/2024 20:42:16
12
สวัสดีครับ กรณีส่งเคลมสินค้า Sennheiser Momentum true wireless 3 พรุ่งนี้ทางแอดมินขอตรวจสอบกับทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องก่อนอย่างไรจะรีบแจ้งกลับให้ทราบครับ และเบื้องต้นรบกวนลูกค้าแจ้งชื่อเบอร์ติดต่อที่แจ้งตอนส่งเคลมกลับมาด้วยครับ สามารถแจ้งทาง ib เพจได้เลย ทางร้านต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Hack munkongONLINE

25/05/2024 09:35:34
12
อ้างอิง : ประกันหูฟัง ส่งเคลม รอนานมาก - TitleAntslayer213
ขอสอบถามอะครับ มันเป็นเรื่องปกติหรอครับ ผมรอนานมาก ว่าจะไม่ซื้ออีกแล้วแบรนด์นี้ เหมือนจะดีแต่ทำไมเวลาของเสียรอเคลมนานมาก นานเกินไป 
ผมซื้อ Sennheiser Momentum truewireless 3 (inear) ใช้ได้ประมาณ 2เดือน เสีย อาการคือชาร์จไม่เข้า ส่งเคลม ตอนประมาณ เดือน กพ67 ทางแบรนด์บอกจะส่งรุ่นใหม่มาให้ เคลมสรุปได้ตัวใหม่ ปัญหาคือ รอตั้งแต่เดือน 2 จนม่ถึงตอนนี้ ของยังไม่หได้เลย ทางแบรนด์บอก จะให้รุ่นใหม่ แต่รอสี่เดือนแล้ว มันปกติหรอครับแบบนี้ รอจนลืมไปแล้ว ยังไม่ได้ของเลย 

สวัสดีครับต้องขออภัยที่ตอบกลับช้า จากที่ตรวจสอบตอนนี้ทางศูนย์ทยอยส่งสินค้ามาแล้วแต่ยังมีไม่มากครับ โดยจะดำเนินการเเล้วเสร็จทั้งหมดภายในช่วงสิงหาคมนี้ และตอนนี้สามารถเลือกรับการชดเชยความเสียหายโดยทางศูนย์จะดำเนินการคืนเงิน 5,784 บาท และทางร้าน ขอมอบ Gift Voucher มูลค่า 500 บาท สำหรับการซื้อสินค้าภายในแบรนด์ Sennheiser หากประสงค์ตัวนี้เลือกนี้สามารถ ib เข้ามาทางเพจได้เลยครับ ทางร้านต้องกราบขออถัยในความล่าช้าและความไม่สะดวกมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

***เพิ่มเติมประกาศจากทาง Sennheiser by Sonova ตามลิงค์ https://bit.ly/4bvhzAJ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

อ้นพัทยา

16/06/2024 15:52:15
ล่าสุดเคลมได้หรือยังครับ เผื่อเพื่อน ๆ ในนี้อยากรู้
หยิกหู 0
"ประกันหูฟัง ส่งเคลม รอนานมาก"