Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตามหาหูฟังที่มีแนวเสียงและ คุณภาพเสียงเหมือนกันหรือเทียบเท่า sony xba-n3 ครับ

Qiw

02/04/2024 17:32:39
0

ตามหาหูฟังที่มีแนวเสียงและ คุณภาพเสียงเหมือนกันหรือเทียบเท่า sony xba-n3 ครับ 

พอดีติดใจโทนเสียงของ n3 เลยอยากหาที่แนวเสียงแนวนี้ เนื่องจากทำ n3 หาย แล้วก็ไม่มีขายแล้วเพราะ sony เลิกการผลิตไปแล้ว 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

02/04/2024 21:09:05
390
ถ้าแนวเสียงนี้ตรงๆเลยหายากอยู่ครับ แต่ถ้ามีใกล้เคียงที่สุดก็เป็น Sony IER-M7 ที่ยังพอมีความใกล้เคียงให้เห็นอยู่แต่ Upper Bass จะไม่เด่นชัดเท่ากับตัว N3 แต่ได้เวทีเสียงกับมิติที่ดีมาทดแทนครับ ยังไงลองแวะมาฟังที่ร้านดูก่อนได้เลยครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ตามหาหูฟังที่มีแนวเสียงและ คุณภาพเสียงเหมือนกันหรือเทียบเท่า sony xba-n3 ครับ"