Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำซ่อมไมค์หูฟังครับ

Coffee-Lover

19/02/2024 13:13:36
0

ขอคำแนะนำทีครับ ตาข่ายที่ปิดไมค์ มันหลุดออกตามรูป

ของเดิมจะเป็นตาข่ายสีเงิน ๆ ครอบอยู่ น่าจะช่วยกันลม และเสียงภายนอกได้ประมาณนึง เพราะตั้งแต่หลุดออก เวลาใช้คุยโทรศัพท์ ยิ่งตอนอยู่ข้างนอก อีกฝั่งบอกว่า เสียงรอบข้างและเสียงลมเข้าไปเยอะ

ท่านไหนพอจะแนะนำช่าง หรือคนที่รับซ่อมได้มั้ยครับ?

หูฟังตัวนี้ ผมสั่งมาจาก Amazon ยี่ห้อ Beyerdynamic รุ่น Blue Byrd ครับ ทางศูนย์ไทย ไม่ได้นำเข้ามาจำหน่าย เลยไม่มีอะไหล่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

19/02/2024 14:18:41
390
ลองสอบถามไปกลุ่มหูฟังคลับดูก็ได้ครับจำได้ว่าในนั้นมีช่างไทยอยู่เหมือนกันเผื่อเค้าสามารถแก้ไขให้ได้ครับผม ^^" 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Coffee-Lover

20/02/2024 01:42:27
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง

ลองสอบถามไปกลุ่มหูฟังคลับดูก็ได้ครับจำได้ว่าในนั้นมีช่างไทยอยู่เหมือนกันเผื่อเค้าสามารถแก้ไขให้ได้ครับผม ^^" 

ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำซ่อมไมค์หูฟังครับ"