Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำเอียบัดแนวมอนิเตอร์หน่อยครับ

sound mix

26/01/2024 10:26:27
ผมอยากได้เอียบัดเสียงแนวมอนิเตอร์เที่ยงตรงเสียงออกครบทุกย่านไม่เด่นย่านใดพอจะมีไหมครับ งบหลักพันไม่เอาถึงหมื่นนะครับถ้าถูกกว่านั้นยิ่งดีไม่ต้องหรูหราเอาแบบขับง่ายๆ จะเอาไปใช้ตัดต่อคลิปวีดีโอเกี่ยวกับเพลงลง youtube ครับ ปัจจุบันใช้หูฟังของ iphone มันก็พอได้แต่อยากได้ดีกว่านี้ขึ้นอีกสักหน่อยครับ ไม่เอาแบบครอบหูนะครับผมใส่แล้วอึดอัด 
ขอบคุณทุกคำตอบครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตามนั้น

27/01/2024 20:24:52
จุดอ่อนของหูฟังearbudคือเสียงย่านเบสที่subbassน้อยมากๆยิ่งdeepbassนี่ลืมไปได้เลยถ้าsoundengineerเอาearbudมาใช้mixเพลงแต่คนฟังใช้inear,fullsizeรับรองว่างานงอกแน่นอน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ช่วยแนะนำเอียบัดแนวมอนิเตอร์หน่อยครับ"