Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ฟองน้ำหูฟัง Monster Elements ใช้ร่วมกับ Monster Pro Detox ได้ไหมครับ

Ryoeng

18/12/2023 21:25:59
0

อยากขอคำปรึกษาพี่ ๆ ครับ พอดีฟองน้ำหูฟัง Monster Elements เริ่มลอก เลยอยากได้ฟองน้ำน้ำใหม่เอามาเปลี่ยน แต่หาตามเว็บหาไม่เจอเลย เจอแต่ Monster Pro Detox ที่ฟองน้ำดูขนาดอาจจะพอเอามาใช้ด้วยกันได้ แต่ไม่มั่นใจเลยครับ พี่ๆ ท่านใดทราบรบกวนบอก แนะนำผมทีครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

19/12/2023 09:55:37
390
ส่วนตัวไม่ทราบเหมือนกันครับผมว่ามันใส่ด้วยกันได้รึเปล่า อาจต้องลองเสี่ยงสั่งมาลองดูครับ แต่ถ้าแก้ขัดไปก่อนลองเข้ามาที่ร้านแล้วเทสตัวผ้าหุ้มฟองน้ำของ Mimimamo ดูก่อนก็ได้ครับผม มันจะเป็นผ้าที่คลุมไว้ป้องกันตัวแพดดำ ๆ มันลอกออกมาเกาะหูสามารถใช้แก้ขัดได้อยู่ครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Ryoeng

19/12/2023 13:52:53
0
รับทราบครับ พอดีผมอยู่ตจว. ครับ อาจจะไม่สะดวก แต่พอดีเมื่อกี้ลองไปค้นหาใน Shopee ของทางร้านมาแล้ว น่าสนใจทีเดียว เดี๋ยวสั่งออนไลน์มาลองนะครับ ขอบคุณมากครับผม 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ฟองน้ำหูฟัง Monster Elements ใช้ร่วมกับ Monster Pro Detox ได้ไหมครับ"