Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Technica Ath – cm2000ti ในปี 2023 ยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ

veer.vee@hotmail.com

18/11/2023 08:46:28
2
ตอนนี้เห็นราคามือ 1 ลดราคาเหลือ 9500 บาท ราคานี้ยังน่าเล่นไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ผมว่านะ

18/11/2023 20:05:30
ผมเนี่ยแหละครับที่โดนป้ายยาจากบอร์ดนี้ว่ามันเสียงหวานจนต้องไปหาซื้อมาจนได้ (น่าจะเป็นตัวสุดท้ายที่มีอยู่ใน Lazada แล้ว) แต่พอได้มาลองแล้วก็ไม่ได้รู้สึกว่ามันว๊าวอะไรขนาดนั้นนะครับ ถือว่าอยู่ในระดับมาตรฐานทั่วไปๆ ของ earbud วัสดุงานประกอบพรีเมี่ยมมาก แต่ที่ไม่ค่อยประทับใจคือเรื่อง fitting เนี่ยแหละ ใส่แล้วชอบเลื่อนหลุดกระเด็นออกจากหูตลอด หงุดหงิดมาก แนะนำให้ไปลองของจริงก่อนตัดสินใจครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

veer.vee@hotmail.com

18/11/2023 21:16:32
2
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - ผมว่านะ
ผมเนี่ยแหละครับที่โดนป้ายยาจากบอร์ดนี้ว่ามันเสียงหวานจนต้องไปหาซื้อมาจนได้ (น่าจะเป็นตัวสุดท้ายที่มีอยู่ใน Lazada แล้ว) แต่พอได้มาลองแล้วก็ไม่ได้รู้สึกว่ามันว๊าวอะไรขนาดนั้นนะครับ ถือว่าอยู่ในระดับมาตรฐานทั่วไปๆ ของ earbud วัสดุงานประกอบพรีเมี่ยมมาก แต่ที่ไม่ค่อยประทับใจคือเรื่อง fitting เนี่ยแหละ ใส่แล้วชอบเลื่อนหลุดกระเด็นออกจากหูตลอด หงุดหงิดมาก แนะนำให้ไปลองของจริงก่อนตัดสินใจครับ
ขอบคุณมากๆครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Technica Ath – cm2000ti ในปี 2023 ยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ"