Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังแบบ เอียบัด เสียงดีสุดตอนนี้ตัวไหนครับ

นกแล

22/07/2023 12:24:16
ปกติเล่นครอบหูและใช้แอมป์ครับ แต่เวลาไปฟังพวก PK2 (ซื้อมาใช้เป็น 10 ปีแล้ว) ผมมีความรู้สึกว่าอิสระสบายกว่า จะว่าไปรายละเอียดก็ดีครับ ผมเลยอยากทราบว่า เน้นฟังเพลงคลาสสิค โอเปร่า ตอนนี้เอียบัดตัวไหนต่อแอมป์แล้วเสียงดีไปได้ไกลครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

22/07/2023 15:26:22
390
ส่วนตัวยังคงยกให้ PK1 นะครับ แต่เร็ว ๆ นี้กำลังจะมี Ucotech รุ่นใหม่ชื่อ ES-P2 เข้ามา ต้องรอฟังตัวเดโมอีกทีว่าจะเป็นอย่างไรครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังแบบ เอียบัด เสียงดีสุดตอนนี้ตัวไหนครับ"