Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

go play mini เชื่อมได้สูงสุดกี่ตัว

bankoops

06/07/2023 20:41:20
0
ตัว harmankadon goplay mini เชื่อมต่อกันได้สูงาุดกี่ตัวครับ ต้องเป็นรุ่นเดียวกันไหม หรือ เอารุ่นไหนมาเชื่อมได้บ้าง แล้ว เสียงจะแยกซ้ายขวา เป็นสเตอร์ไหมครับ ถ้าเชื่อมกัน2ตัวแล้ว วางแยกลำโพง 2ตัวซ้ายขวา เสียงจะแยกมิติ เหมือนลำโพง 2.0 ไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

07/07/2023 09:42:49
390
รุ่นนี้ถ้าจำไม่ผิดจะต่อได้กับรุ่นเดียวกันแล้วก็ Onyx Studio 3 ครับ แต่เสียงจะไม่ได้ออกมาเป็น Stereo แยกซ้ายขวานะครับ มันจะออก 2 ตัวเหมือน ๆ กันครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"go play mini เชื่อมได้สูงสุดกี่ตัว"