Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนแนะนำแอมป์หูฟังพกพา ราคาไม่แพงมากเน้นเสียงต้นฉบับให้ทีครับ

varisign

29/06/2023 13:42:42
0

รบกวนแนะนำแอมป์หูฟังพกพา ราคาไม่แพงมากเน้นเสียงต้นฉบับให้ทีครับ

สมัย20กว่าปีก่อนเห็นมีทำพวก Cmoy ขายกัน เด๋วนี้หาไม่ค่อยเจอ

ไม่รู้ว่าตอนนี้ฮิตอะไรตัวไหนกัน หรือมีแบบขายสำเร็จเสียงดีคุ้มราคารับกวนแนะนำทีครับ

งบ1000 กว่าบาท 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

29/06/2023 14:05:44
390
ถ้าเป็นเพียวแอมป์ตอนนี้ที่ร้านจะมีแต่ AK PA10 ครับแต่ราคาจะกระโดดไปไกลเลย แต่ถ้าเป็น DAC/AMP พกพาในช่วงราคานี้ก็จะมีเป็น Audirect ATOM3 กับ Creative Sound Blaster G3 ครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนแนะนำแอมป์หูฟังพกพา ราคาไม่แพงมากเน้นเสียงต้นฉบับให้ทีครับ"