Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามไรหน่อยครับเกี่ยวกับหูฟัง philips ใครเคยฟังช่วยหน่อยครับ

inearman

31/08/2007 19:52:46
คืออยากจะซื้อหูฟังใหม่น่ะครับ เห็น Philips HN060 สวยดี http://www.techtree.com/techtree/jsp/model.jsp?model_id=54281 แต่ว่าเว็บเฮียไม่ขายยี่ห้อนี้ใช่มั้ยครับ ทำไมเฮียไม่เอามาขายล่ะครับ
มีใครเคยใช้บ้างป่าวครับ เป็นไงบ้าง เสียงดีมั้ย แล้วถ้าเทียบกับ raptor ล่ะครับ ผมอ่านๆ ดูเห็นในนี้เชียร์กันเยอะ

ปล. อยากได้ in ear น่ะครับ
รบกวนช่วยตอบด้วย ขอบคุณครับ:125:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

31/08/2007 22:16:31

555 ที่ไม่ขายก็เพราะไม่รู้จะขายยังไงดี ขายอีท่าไหน

เพราะว่า philips นั้นมีรุ่นเยอะมากที่สุดในบรรดาหูฟังเลยครับ ถ้าแจงละเอียดๆๆๆ ผมว่าเผลอๆ ถึง 100 รุ่นขึ้นไป

และอีกประการนึง phillips เค้ามีร้านค้าย่อยของเค้าเองโชว์เป็นแผงอยุ่แล้วล่ะครับ

แม้ว่าเพาเวอร์บาย เพาเวอร์มอลล์ ก็มีครบๆ และแถมเยอะซะด้วยซิ 555

และอีกอย่างนึง ร้านค้าเล็กๆ อย่างผมป่วยการเอามาขายครับ เพราะไม่มีปัญญาจะไปโชว์ให้มันครบๆ และไม่มีปัญญาไปขายแข่งกับศุนย์เค้าด้วยจ้า 555

ยอม ยอม ยอม 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

inearman2

19/06/2021 07:10:16
ชอบใช้อินเอียร์สีอะไรอ่ะ เผื่อเพื่อนๆในนี้อยากรู้
หยิกหู 0
"ถามไรหน่อยครับเกี่ยวกับหูฟัง philips ใครเคยฟังช่วยหน่อยครับ"