Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำแอมป์ที่ใช้กับ Elac debut 2.0 B5.2 ให้หน่อยครับ

Iamsoft

25/05/2023 23:29:44
สวัสดีครับขอเกริ่นก่อนนะครับ พอดีผมซื้อ Elac debut 2.0 B5.2 มาโดยที่ไม่รู้ว่ามันต้องต่อกับพาวเวอร์แอมป์ก่อน (จุดประสงค์คือซื้อมาใช้ต่อกับคอมพิวเตอร์) พอรู้ก็ไม่ทันแล้วครับได้รับของมาแล้ว ปัญหาคือทีนี้ผมไม่มีความรู้เรื่อง พาวเวอร์แอมป์เลย ผมเลยอยากมาถามทุกท่านว่า ผมควรจะเริ่มจากไหนดีครับงบประมาณ 10000 + - ไม่มากครับ ใจนึงตอนแรกก็อยากขายแล้วไปเอาลำโพงคอมเลย แต่ไหนๆก็ไหนๆถือว่าได้มาเรียนรู้สิ่งใหม่ๆวงการใหม่ๆ อยากรบกวนทุกท่านช่วยแนะนำหน่อยครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ช่วยแนะนำแอมป์ที่ใช้กับ Elac debut 2.0 B5.2 ให้หน่อยครับ"