Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

โหมดต่างๆในแอพ​ ibasso​ uac คืออะไรบ้างครับ

Natt

24/05/2023 19:18:49
0
โหมดต่างๆในแอพ​ ibasso uac คืออะไรบ้างครับ​ digital filter แต่ละแบบต่างกันยังไง​ ส่วน  gain มีอะไรต่างกันมั้ยครับนอกจากความดังเบา​ output normal กับ​ turbo ต่างกันยังไง​ มีใครพอทาฃราบมั้ยครับ​ ขอบคุณ​มากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

25/05/2023 10:00:19
390
Digital filter เสียงต่างกันน้อยมากครับเรียกว่าฟังแทบไม่ออก ปรับ EQ ในแอปฟังเพลงเห็นผลมากกว่า ส่วน Gain กับ Output จะให้กำลังขับกับแรงดันที่มากขึ้นทำให้ขับหูฟังที่ค่าโอห์มสูงหน่อยกับค่าความไวต่ำๆได้ดีขึ้นครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"โหมดต่างๆในแอพ​ ibasso​ uac คืออะไรบ้างครับ"