Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Spotify แบบจ่ายเงิน เสียงดีกว่าแบบฟังฟรีมั๊ยครับ

ยังไง

15/04/2023 02:41:46
อยากรู้ว่าแต่ละเพลงคุณภาพ file จะดีกว่ามั๊ย ถ้าเราสมัครแค่เดือนเดียวเพื่อ download file มาเก็บไว้ใน Sid card ของเราได้ป่าวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

15/04/2023 13:39:23
390
คุณภาพเสียงดีกว่าเลยครับเพราะจะเล่นที่ 320kbps ดีกว่าแบบฟรีแน่นอน โหลดไว้ใน SD Card ได้ครับแต่ไม่สามารถดึงออกไปฟังที่แอปอื่นได้นะครับต้องฟังผ่าน Spotify อย่างเดียวเพราะจะเป็นไฟล์ที่เข้ารหัสไว้ ถ้าเราหยุดจ่ายรายเดือนเมื่อไหร่ก็จะเล่นไม่ได้ครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Spotify แบบจ่ายเงิน เสียงดีกว่าแบบฟังฟรีมั๊ยครับ"