Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ซื้อเพลงบน qobuz ยังไงให้ได้เพลง

ศิวัช

28/01/2023 12:28:31
0
คือผมกดซื้อเพลงบน qobuz ไป 2 ที จ่ายเงินผ่าน paypal
คืองี้ paypal ตัดเงินเรียบร้อย แต่บนเว็บ qobuz บอกว่าชำระเฃินไม่สำเร็จ ปล.ผมขอคืนเงินได้ครบแล้ว 

แต่สงสัยว่าเพื่อนซื้อเพลงบน qobuz ให้สำเร็จทำยังไงกันหรอคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

28/01/2023 22:21:35
4,290
Qobuz ในไทยยังไม่เปิดบริการนะครับ ต้องพึ่งบริการน้องๆคนที่เค้าสมัครที่เมืองนอกแทนเรา แต่เค้ามาเก็บเงินกับเรา เหมือนกับเป็นนายหน้ากลายๆนั่นแหละครับ ลองเสิร์ชดูครับ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ซื้อเพลงบน qobuz ยังไงให้ได้เพลง"