Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามการจะเชื่อมต่อ 2 bluetooth speaker

guardian

02/01/2023 23:38:54
0

ผมมี google chromecast with google tv จะเชื่อมต่อ 2 bluetooth speaker

ได้อย่างไรครับ ผมต้องซื้ออุปกรณ์อะไรเพิ่มเติม หรือมีแอพใน Play store แนะนำได้ครับ

bluetooth speaker

1.Xiaomi Redmi TV Speaker Soundbar
2.Anker Pro Boost

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

03/01/2023 09:31:06
390
ไม่แน่ใจว่าจะมี Receiver ตัวไหนที่สามารถรับแล้วส่งออกไปยังลำโพง 2 ตัวผ่าน BT ได้ไหมนะครับ แต่ถ้าไม่มีอาจจะต้องดูเป็น Receiver ที่ปล่อยสัญญาณออกทางช่อง AUX3.5 ได้ 2 ช่องพร้อมกัน แล้วเอาสายไปเข้าลำโพง 2 ตัวพร้อมกันแทนน่ะครับ ^^"
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามการจะเชื่อมต่อ 2 bluetooth speaker"