Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

กำลังจะหาลำโพงคอมครับ ก็เล็ง edifier e25, e235 ที่ลังเลเพราะมีมินิคอมโปเก่าอยู่ ขอคำแนะนำครับ

ประพันธ์

30/12/2022 17:52:53
0

คือเดิมใช้ลำโพง Bose Soundlink Mobile speaker II มาก่อน ตัดสินใจว่าจะเปลี่ยนและ ก็มอง Edifier e25, e235ไว้ แต่ทีนี้ที่บ้านมีมินิคอมโปอยู่ไม่ได้ใช้อยู่ ตัวดังรูปทำให้สองจิตสองใจว่า เสียงมินิคอมโปมันก็โอเคเหมือนกัน คือฟังแล้วเสียงไม่แพ้ Bose Soundlink ตัวที่มีแน่ๆ โอเคกว่าระดับนึงเลยแหละ ถ้าซื้อลำโพงใหม่ตัวที่เล็งไว้เสียงจะดีกว่าอย่างเห็นได้ชัดใหมนะ ขอคำแนะนำครับ มินิคอมโปตัวที่ว่าโอใหม หรือ Edifier กินขาดคุ้มค่าเงิน เพราะถ้าไม่ต่างกันก็อยากประหยัด ขอบคุณครับ
ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม ทั่วๆไปครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Prevent

31/12/2022 14:46:43
47
ถ้าชอบ แล้วพอใจ จะเสียเงินทำไมครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ประพันธ์

02/01/2023 15:44:45
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Prevent

ถ้าชอบ แล้วพอใจ จะเสียเงินทำไมครับ

ก้อจริงแหละครับ และก็นั่นแหละ ที่ทำให้ลังเล เลยมาถามความเห็นว่า มันจะดีต่างกันมากมั้ย
หยิกหู 0
แจกหู 0
"กำลังจะหาลำโพงคอมครับ ก็เล็ง edifier e25, e235 ที่ลังเลเพราะมีมินิคอมโปเก่าอยู่ ขอคำแนะนำครับ"