Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

JBL GO 3 สีเขียวนี่มีอยู่จริง ๆ หรือเปล่าครับ

น้องแค่ชอบฟังเพลงเฉย ๆ

22/12/2022 11:03:54

เมื่่อวานผมตัดสินใจซื้อลำโพง JBL GO 3 จากร้านหนึ่งใน ShopXX มา เพราะเห็นว่าร้านนี้มีสีเขียวสวยดีซึ่งร้านอื่น ๆ ไม่มี (แม้แต่มหาจักรกับร้านมั่นคงก็ยังไม่มี) แล้วก็มานึกขึ้นได้หลังจากที่กดซื้อแล้วไปว่าละถ้างั้นมันจะของจริงได้ยังไงวะ

ผมไล่หาดูคลิปรีวิวจากเมืองนอกก็ไม่เห็นมีใครรีวิวสีเขียวกันเลย เลยไม่รู้ว่าสรุปแล้วมันมีจริง ๆ ไหม JBL GO 3 ของแท้ที่เป็นสีเขียว คืออาจจะมีจริง ๆ แล้วขายแค่เฉพาะที่เมืองนอกแบบนี้หรือเปล่าครับ

คือสรุปเมื่อวานทั้งวันใจอยู่ไม่สุขเลย ร้อนใจมากเพราะราคาก็ถูกกว่าร้านมั่นคงแค่ไม่กี่ร้อยเองรู้สึกตัวเองโง่มากเลยที่ซื้อของงงงปลอมในราคา 'เกือบแท้' สุดท้ายผมเลยตัดสินใจยอมกดยกเลิกร้านนั้นแล้วมากดซื้อกับร้านมั่นคงไปเมื่อกี้นี้เองครับ 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

22/12/2022 11:31:27
12

JBL GO 3 ที่ทางร้านขายมายังไม่เคยมีโทนสีเขียวเลยครับ ใกล้เคียงสุดก็เป็นสี Teal จะเป็นโทนอมฟ้ามากกว่า สีเขียวลูกค้าน่าจะหมายถึงตัวตามรูปในไทยยังไม่มีเข้ามาครับ :)

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

น้องแค่ชอบฟังเพลงเฉย ๆ

22/12/2022 12:48:29
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Hack munkongONLINE

JBL GO 3 ที่ทางร้านขายมายังไม่เคยมีโทนสีเขียวเลยครับ ใกล้เคียงสุดก็เป็นสี Teal จะเป็นโทนอมฟ้ามากกว่า สีเขียวลูกค้าน่าจะหมายถึงตัวตามรุปในไทยยังไม่มีเข้ามาครับ :)

ก็คือว่าของจริงมันมีสีเขียวจริง ๆ แต่ว่าไม่เข้าไทยใช่ไหมครับ งั้นพวกร้านในเว็บที่มีสีนี้ก็คือ . . . 
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Hack munkongONLINE

22/12/2022 14:40:39
12
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - น้องแค่ชอบฟังเพลงเฉย ๆ
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - Hack munkongONLINE

JBL GO 3 ที่ทางร้านขายมายังไม่เคยมีโทนสีเขียวเลยครับ ใกล้เคียงสุดก็เป็นสี Teal จะเป็นโทนอมฟ้ามากกว่า สีเขียวลูกค้าน่าจะหมายถึงตัวตามรุปในไทยยังไม่มีเข้ามาครับ :)

ก็คือว่าของจริงมันมีสีเขียวจริง ๆ แต่ว่าไม่เข้าไทยใช่ไหมครับ งั้นพวกร้านในเว็บที่มีสีนี้ก็คือ . . . 
ตอบยากเลยครับแต่คิดว่าไม่ได้รับมาจากทางศูนย์แน่นอนครับ^ ^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"JBL GO 3 สีเขียวนี่มีอยู่จริง ๆ หรือเปล่าครับ"