Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

DAC OEM ตัวนี้ใช้กับ Linux ได้ไหมครับ

ฺีBullataur

18/11/2022 14:03:17
0

ไอ้เจ้าจัวนี้มันใช้กับ Linux ได้ไหมครับ เห็นร้านขายหลายๆ ร้านบอกว่ามันรองรับ Win10+, MacOS 10+, Android, iOS อย่าง native... แต่ผมหาข้อมูลไม่ได้เลยว่ามันจะใช้กับ Linux ได้ไหม (Linux ที่ผมใช้คือ Zorin OS)

วานผู้รู้มาไขข้อสงสัยหน่อยครับผม

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

แวะมาบอก

18/11/2022 14:49:28
ถ้าไม่ได้ลองอย่าเสี่ยงครับเดี๋ยวเสียเงินฟรี ผมมี ve odyssey ใช้กับโน๊ตบุ๊คผม windows 10 ช่อง type c ใช้ไม่ได้ ต้องใช้หัวแปลงเป็น usb a ถึงจะใช้ได้ครับ แต่งงว่าเครื่องเพื่อนใช้ได้เฉย

ถ้าจะเล่นผมว่าหาที่เป็น USB A ดีกว่าอาจจะเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"DAC OEM ตัวนี้ใช้กับ Linux ได้ไหมครับ"