Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Nino

15/10/2022 12:14:49
โปรแกรมripแผ่นมีผลต่อคุณภาพเสียงแน่นอน แต่ตัวอ่านแผ่นพวกDrive dvd คุณภาพสูงๆราคาแพงหน่อยอันนี้มีผลมากน้อยแค่ไหนครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Nino

15/10/2022 12:29:33
ผมจะทำ Master Wave แบบจริงจังกับแผ่นcd ที่บันทึกมาดีๆ+กับความหายากเก็บเอาไว้นะครับ ถ้าตัวอ่านDriveมี่ผลต่อเสียงด้วยก็อาจจะลงทุนซื้อของแพงๆดีๆไปเลยโปรแกรม ก็คงbBpoweramp  music Converter กับMacBook proปี่2015ยังใช้ได้ดีเยี่ยมอยู่ครับ ตัวdrive ต่อพ่วงภายนอกเอานะครับ แต่driveตัวเก่าลาโลกไปแล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"โปรแกรมripกับdrive"