Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีท่านใดใช้ Surgeguard Audio Flow-1 มั้ยครับ

สึโค่ยโดสิส

08/10/2022 09:22:10
0
พอดีจะหาปลั๊กราง+กรองไฟ ราคาย่อมเยา มาใช้แทน Clef pure power ของเดิมที่เสียบไม่พอแหล่ว มี 4 ช่องเอง
สนใจตัวนี้เพราะมีแยกช่อง High Current, High Current Filtered, Low Current Filtered มาให้ด้วย
เอามาใช้กับ OLED TV, PC, DAC/AMP, Active speakers

หรือมีตัวอื่นแนะนำไม่เกิน 10k ที่มีแยกช่อง filtered กับ Non-filtered แนะนำมาได้เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

แวะมาบอก

10/10/2022 11:21:24
เครื่องกรองไฟที่ผมเล่นแล้วให้ผลดีมากกว่าผลเสียคือแบบที่ใช้หม้อแปลง isolated ครับ ในงบประมาณขนาดนี้ ผมแนะนำ 2 ตัว 
1. MARK AUDIO : ISO PLUS-500 Isolator Line Conditioner
2. Pulito รุ่น Micro 0.3
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"มีท่านใดใช้ Surgeguard Audio Flow-1 มั้ยครับ"