Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟังfull size Bluetooth ทีครับ

Brightboruto

13/09/2022 23:24:21
ชอบเสียงที่เหมือนอยู่ใน concert กระหึ่ม รู้สึกถึงเเรงกระเเทก เเต่ก้มีความนุ่มลึก  เรื่องเสียง เที่ยงตรงไม่เเคร์มาก  ขอเเค่ใส่ สบาย ไม่ปวดหูก็พอละครับ
เรื่อง function ไม่เเคร์ ขอเเค่เล่นได้ก็พอ งบราวๆ5พันงับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

14/09/2022 09:02:01
390
แนะนำเป็น AG By Final Audio รุ่น WHP01K ครับ รุ่นนี้ฟังสนุกก็ได้ฟังเพลงช้าก็ดีราคาไม่แพงจนเกินไปครับ ลองแวะเข้ามาฟังที่ร้านดูก่อนได้เลยครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟังfull size Bluetooth ทีครับ"