Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Devialet gemini หูฟังข้างขวาแบตหมดไวกว่าข้างซ้าย

Hackarito

31/07/2022 18:29:56
ตามหัวข้อเลยครับหูฟังข้างขวาแบตหมดไวกว่าข้างซ้าย และยังชาร์จช้ากว่าข้างซ้ายมาก(หรือชาร์จไม่เข้าก็ไม่รู้) รีเซ็ทแล้วก็ไม่หาย มีวิธีแก้ไหมครับ

ปล.ผมส่งเคลมจนได้หูฟังใหม่มาเครื่องนี้เครื่องที่ 2 แล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

31/07/2022 21:12:17
390
ลองใช้คอตตอนบัดหัวแหลม ๆ เช็ด ๆ ทำความสะอาดที่ตัวหูฟังตรงแม่เหล็กที่เอาไว้ชาร์จไฟดูครับเพราะรุ่นนี้เค้าจะมีแปะสติ้กเกอร์มาให้ตอนแรกบางทีมันจะมีคราบกาวติดอยู่ทำให้ชาร์จไฟช้าครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Devialet gemini หูฟังข้างขวาแบตหมดไวกว่าข้างซ้าย"