Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังครอบหู ANC กับ In Ear ไม่นับ custom แบบไหนกันเสียงดีกว่าครับ

tnfuatoftfatfutunfutufunt

14/07/2022 17:24:51
หูฟังครอบหูพวก sony xm5 อยากรู้ถ้าเทียบ in ear ทรงแนว shure sennheiser แบบไหนจะกันเสียงดีกว่า

ผมใช้ได้ทั้ง2แบบ ไม่เกี่ยงขนาดรูปทรง แต่อยากรู้ประสิทธิภาพการกันเสียง

ไม่เอาจุกหูหรือ ear muffs เพราะอยากฟังเพลงบางโอกาส
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

14/07/2022 19:20:58
390
ถ้าเป็น In-Ear ก็จะได้เปรียบตรงที่บล็อคเสียงได้ดีกว่าแบบครอบหูครับ แต่ต้องแน่ใจด้วยว่ารุ่นนั้น ๆ มีฟิตติ้งที่เข้ากับหูเราจริง ๆ ถ้าหลวมไปเสียงก็จะลอดเข้ามาได้ครับ ยังไงลองแวะเข้ามาเทสที่ร้านดูก่อนได้ครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังครอบหู ANC กับ In Ear ไม่นับ custom แบบไหนกันเสียงดีกว่าครับ"