Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใช้ QoA Vesper อยู่ อัพเกรดเป็นตัวไรดี

manjuro

02/07/2022 21:28:31
0
ตอนนี้ชอบฟังเพลงแนว K-pop ครับ แต่มีบางครั้งก็ฟังพวก metal หรือ Death metal บ้าง
คิดว่าหูฟังแบบไหนตอบโจทย์แบบนี้ครับ
ของบพอๆกับตัวนี้ครับ หรือว่าแนะนำการอัพเกรด จุก หรือ สายก็ได้ครับ

ปล.สรุปฟังเกือบทุกแนวแหละครับ ยกเว้นพวก Rap หรือ EDM แต่จะฟัง K-Pop เป็นส่วนใหญ่ครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

03/07/2022 19:24:26
390
ลองเข้ามาฟัง Campfire Audio รุ่น Honeydew ดูครับ รุ่นนี้ฟังแนวเพลงที่ว่ามาได้มันส์มาก เบสแน่น ๆ ปะทะแรง ฟังสนุกเลยครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใช้ QoA Vesper อยู่ อัพเกรดเป็นตัวไรดี"