Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครเป็นบ้างซื้อมาใช้ไม่ได้ซื้อมาขาย

ลืมหมักหมูสงสัย

30/06/2022 14:04:08
หมายถึงไม่ชอบปล่อยมือสองอะครับ
ปล่อยก็ขาดทุน 
ถ้าซื้อมาลองแล้วปล่อย ต้องชินกับต้องงง
เผื่อเพื่อนๆ สงสัยครับ

หมูกะทะมีแต่ปากกา ลืมหมัก สงสัยครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

LosInBlue

30/06/2022 18:37:12
116
ส่วนใหญ่ปล่อยไปก็ไม่ได้กำไร เลยเก็บไว้ใช้เองครับ 555

บ่นหน่อย นานๆทีอยากคุยกับ ระดับอัจฉริยะหรือระดับ Genius Artist หรือ Genius Scientist
ที่มีจิตวิญญาณสูงส่งระดับ Greater Spiritual อย่าง Da vinci หรือ Albert Einstein บ้างครับ

คนทั่วไปแค่เรื่อง Natural หรือ ธรรมชาติ อธิบายไปแทบตายยังไม่พยายามจะเข้าใจเลยซักนิดเลยครับ (จริงๆถ้าเข้าใจว่า ธรรมชาติ x ความสุข คือแสงสว่างของชีวิต ได้นี่ก็ต้องระดับบรรลุธรรมล่ะครับ) 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ผมว่านะ ผมอะหลอน

01/07/2022 15:24:14
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - LosInBlue

ส่วนใหญ่ปล่อยไปก็ไม่ได้กำไร เลยเก็บไว้ใช้เองครับ 555

บ่นหน่อย นานๆทีอยากคุยกับ ระดับอัจฉริยะหรือระดับ Genius Artist หรือ Genius Scientist
ที่มีจิตวิญญาณสูงส่งระดับ Greater Spiritual อย่าง Da vinci หรือ Albert Einstein บ้างครับ

คนทั่วไปแค่เรื่อง Natural หรือ ธรรมชาติ อธิบายไปแทบตายยังไม่พยายามจะเข้าใจเลยซักนิดเลยครับ (จริงๆถ้าเข้าใจว่า ธรรมชาติ x ความสุข คือแสงสว่างของชีวิต ได้นี่ก็ต้องระดับบรรลุธรรมล่ะครับ) 555

ผมว่านะ อยู่ที่การคิดวิเคราะห์ หาจังหวะ 
ทฤษฎีควบคู่กับการปฏิบัติ อย่างนักดนตรี
ที่สามารถสร้างความกิมมิค ในตัวโน็ต พยางค์ 200ชั้นใน
จังวะเท็มโป้ 4/800 หรือเติมด้วยเท็มปุระ ฟังนีโอโซล
หรือ มีโอแมว

หูฟังสร้างเสร็จในเมื่อวาน หรือเมื่อเธอ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

LosInBlue

01/07/2022 16:20:47
116
^ พรสวรรค์ทางดนตรีสูงมากครับ  ควรเริ่มจาก หาความจริงของเสียงดนตรีจากธรรมชาติ หรือ nmt² (natural musical's truth)

เอามาบวกกับ ค่าความเป็นดนตรีไพเราะ หรือ euph (euphony) และ คูณด้วย อารมณ์ระดับของจิตวิญญาณ หรือ slvl (soul levels)

ได้เท่ากับ nmt²+euph x slvl = Msc จะได้ออกมาเป็น Musical

ถ้าใช้สมการนี้ + กับพรสวรรค์ทางด้านดนตรีที่สูงมาก จะสามารถสร้างสรรค์บทเพลงระดับ Masterpiece หลายๆเพลงได้ง่ายๆครับ

ทฤษฏีคะแนน 1000000/100 เน้นปฏิบัติจริงหาประสบการณ์(ชีวิต และ ความรัก)  มาเอาดีทางด้าน ทำเพลง ขายกันเถอะครับ ฮ่าๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

ซอสหมูบาบีคิว

01/07/2022 20:36:33
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 3 - LosInBlue

^ พรสวรรค์ทางดนตรีสูงมากครับ  ควรเริ่มจาก หาความจริงของเสียงดนตรีจากธรรมชาติ หรือ nmt² (natural musical's truth)

เอามาบวกกับ ค่าความเป็นดนตรีไพเราะ หรือ euph (euphony) และ คูณด้วย อารมณ์ระดับของจิตวิญญาณ หรือ slvl (soul levels)

ได้เท่ากับ nmt²+euph x slvl = Msc จะได้ออกมาเป็น Musical

ถ้าใช้สมการนี้ + กับพรสวรรค์ทางด้านดนตรีที่สูงมาก จะสามารถสร้างสรรค์บทเพลงระดับ Masterpiece หลายๆเพลงได้ง่ายๆครับ

ทฤษฏีคะแนน 1000000/100 เน้นปฏิบัติจริงหาประสบการณ์(ชีวิต และ ความรัก)  มาเอาดีทางด้าน ทำเพลง ขายกันเถอะครับ ฮ่าๆๆๆ

จริงๆ แล้วดนตรีมันคือพยางค์ครับ 
วลี ของ จังหวะ 1โน็ต มีในหนึ่งล้านจัง
บอกให้ลุงฟัง ไม่ได้สักคำ อยากได้ยินเสียงว่าฉันรักลุงรักลุง
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

ตามนั้น

01/07/2022 21:22:02
เข้ามาอ่านแล้วก็ เฮ้อ... ถือว่าคลายเครียดแล้วกัน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

ohwownoone

07/07/2022 17:07:28
370
ผมอ่านอะไรอยู่เนี่ย ใครก็ได้ช่วยอธิายที
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครเป็นบ้างซื้อมาใช้ไม่ได้ซื้อมาขาย"