Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มองหาหูฟังอินเอียตัวต่อไป แนะนำหน่อย ตัวล่าสุคที่ใช้อยู่คือCampfire Audio Andromeda S

vrw

27/06/2022 03:52:40
3
ตัวแรก ShureSE846 สาขาพันทิปประตูน้ำ จำไม่ได้ใช้นานแค่ไหน น่าจะเกิน3-4ปี
ตัวสอง Campfire Audio Andromeda S สาขาพารากอน ใช้มา3ปีแล้ว

ตัวสาม ... แนะนำอินเอียให้หน่อย

ตัวสี ... แนะนำหูฟังไร้สาย/หูฟังบลูทูธให้หน่อย 
(ที่จริงอยากได้หูฟังTrue Wirelessมากกว่าเพราะชินแบบอินเอียแล้ว พร้อมเชื่อมต่อสายหูฟังได้ ไว้ต่อคอมใช้เพราะต้องใช้ตลอด)

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

27/06/2022 09:18:57
390
ลองแวะเข้ามาฟัง Meze Audio ADVAR, Sennheiser IE600, Campfire Audio Holocene ดูครับ ทั้งสามรุ่นนั้นราคาอยู่ในช่วงสองหมื่นกลาง ๆ แต่คุณภาพเสียงนั้นทำออกมาได้ดีมาก ๆ เลยล่ะครับ ส่วนหูฟัง TWS ที่ต่อสายได้ของที่ร้านไม่มีจำหน่ายเลยครับผม ^^"
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มองหาหูฟังอินเอียตัวต่อไป แนะนำหน่อย ตัวล่าสุคที่ใช้อยู่คือCampfire Audio Andromeda S"