Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เสียงซ่าเบาๆหูฟังtws

Good luck th

09/05/2022 23:22:42
เสียงซ่าเบาๆตอนเปิดเพลงของหูฟัง tws นี่ถือเป็นเรื่องปกติไหมคับ พอกดหยุดเพลงสักพัก เสียงซ่าก็จะดับคับ หรือเวลากดแป้นพิมพ์ขึ้นมาก็จะมีเสียงซ่าเบาๆมา
พอออกจากแป้นสัก3วิเสียงก็หายไป
sony wf-c500 ครับ
เพิ่งใช้twsตัวแรกครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

10/05/2022 09:26:33
390
อาการนี้จะมีอยู่ในหูฟัง TWS เป็นบางรุ่นครับ บางรุ่นดังออกมาเลยบางรุ่นเบา แต่รุ่นที่เงียบเลยก็มีนะครับคิดว่าเป็นที่ระบบการจัดการสัญญาณขาเข้าของแต่ละรุ่นครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

จี่จี่จี่

11/05/2022 08:58:36
ส่วนตัวเจอทุกรุ่นเลยที่ซื้อ ดังมากน้อยต่างกันไป แต่เจอแน่ๆ
ทั้ง  Sony Xm4, Noble, Jabra, Audio technica, อื่นๆ

รุ่นใหม่ ที่ว่าเงียบๆ ยังไม่ได้ซื้อ เช่น AK
แต่ส่วนตัวคงไม่คิดว่ามันจะเงียบได้แบบหูมีสาย

หยิกหู 0
"เสียงซ่าเบาๆหูฟังtws"