Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ลำโพงคอมตอนนี้มีตัวไหนน่าซื้อบ้างครับ งบ20k

Chevavan

06/05/2022 21:13:29
ของเดิมผมใช้ swan m200 mkiii  กับ audio gd r2r11  ลำโพงเพิ่งพังวันนี้ เสียงออกข้างเดียวครับ  ก่อนหน้านี้เคยซ่อมมาสามรอบแล้ว กำลังตัดสินใจว่าซื้อใหม่ดีไหม

ตอนนี้อยากรู้ว่ามีตัวไหนน่าซื้อบ้างครับ  ควรเปลี่ยนไปเป็นแบบที่จบในตัวไม่ต้องมี dac แยกเลยไหม  เพราะของเดิม audio gd r2r11 เวลาใช้ไปนานๆแล้วชอบดับ (ไม่รู้เป็นที่ dac หรือลำโพง หรือ driver พยายามลง driver ใหม่ เปลี่ยนมาเป็น windows 11 ก็ยังไม่หาย เลยปลงๆ)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตามนั้น

06/05/2022 21:55:31
ถ้าเป็นแบบแยก 2 ตู้ สเตอริโอในงบเท่านี้ผมยังไม่เห็นรุ่นไหนน่าสนใจเท่านี้เลยครับ จากความประทับใจส่วนตัวในรุ่น bt3 ผมว่านี่แหละคือตัวแทนที่ดีกว่าเดิมครับ รุ่นนี้มี input RCA, USB, Bluetooth ด้วยครับลองดู
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Chevavan

07/05/2022 00:16:39
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - ตามนั้น
ถ้าเป็นแบบแยก 2 ตู้ สเตอริโอในงบเท่านี้ผมยังไม่เห็นรุ่นไหนน่าสนใจเท่านี้เลยครับ จากความประทับใจส่วนตัวในรุ่น bt3 ผมว่านี่แหละคือตัวแทนที่ดีกว่าเดิมครับ รุ่นนี้มี input RCA, USB, Bluetooth ด้วยครับลองดู

ขอบคุณครับ จัดมาเรียบร้อย
หยิกหู 0
"ลำโพงคอมตอนนี้มีตัวไหนน่าซื้อบ้างครับ งบ20k"