Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

== สวัสดีปีใหม่ครับ ==

TeMpLaTe

07/01/2007 12:00:08
แหะ.. กลับมาจากกรุงเต้บตั้งแต่ต้นอาทิตย์ก่อน

พึ่งจะได้เข้าเวบเฮียนี่แหละ

สวัดดีปีใหม่ครับเฮีย

และ

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านคร้าบ

ปล. ยังไม่ได้แวะไปเอา ร้องนิ่ม เลย

แปะไว้ก่อนนะคร้าบบบ...ไว้ตรุษจีนจะไปรับครับ ... รับอั่งเปา... แล้วเอามาจ่าย

ฮาฮาฮาฮา

ตอนนี้เอาฟองน้ำโบ้ะหน้าหญิงมารองข้างหลัง bowlpad ให้มันห่างหูอีกห้ามิล เลยหายเสียดหูละครับ กะเจ้าRS-1 ... ไปๆ มาๆ กลายเป็นเจ้า 650 แขวนอยู่เฉยๆ เป็นแรมเดือนละครับ

:183:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

07/01/2007 22:13:39

5555 นี่แสดงว่าโดนเสน่ห์ RS-1 แล้ว

สเต๊ปตอ่ไปก็หาแอมป์ที่ laid Back หน่อยๆ หาสายสัญญาณที่เสียงอิ่มๆ อย่าง cardas

จะช่วยแก้อาการ เสียงกลางก้าวร้าวของ RS-1 ได้ครับ

แต่ต้องระวัง ห้ามใช้แอมป์ที่เสียง MID มัน Forward เด็ดขาดนะ ไม่งั้นร้องไห้แน่ 555

ผมเคยใช้ Gilmore lite นึกว่ามันจะช่วยได้ เพราะเห็นเค้าจับมันคู่กับ RS-1 ที่ไหนได้ หนีแทบไม่ทันจ้า

ขอให้โชคดีตลอดปีใหม่เลยจ้า 55
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

จอมนาเกลือ

06/12/2020 00:06:49
ครับ สวัสดี
หยิกหู 0
"== สวัสดีปีใหม่ครับ =="