Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนช่วยหา เครื่องเล็นเพลง mp 3 ให้หน่อยครับ

nookniik2010

28/04/2022 17:31:28
0

สวัสดีครับก่อนอื่นต้องขอรบกวนพี่ๆนะน้าในเว็บนี้หน่อยนะครับ ช่วยรบกวนชี้แนะเครื่องเล่นเพลง MP3 ที่เป็นระบบ android ให้หน่อยได้ไหมครับ พอดีตัวเก่าใช้เป็นตัวของ fiio m3 pro และต่อเข้ากับลำโพง marshall stanmore ii อยากจะขยับรุ่นที่ดีขึ้น แนวเพลงที่ฟังส่วนใหญ่ จะเป็นแจ๊ส รบกวนช่วยชี้แน่ะนำนะครับ งบไม่สูงมากครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ( ตอนแรกเล็งเล็ง sony nw 55 ใว้ครับ )
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

28/04/2022 19:39:29
390
ที่เป็น Android ตอนนี้ก็จะมี Sony A105 เลยครับผม ตัวนี้ขนาดเครื่องเล็ก ๆ พกง่ายแต่ด้วยความที่เครื่องเล็กก็ต้องชาร์จแบตบ่อยหน่อยนะครับ ^^"
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 1
"รบกวนช่วยหา เครื่องเล็นเพลง mp 3 ให้หน่อยครับ"