Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เเนะนำสายอัพเกรดเเละdac amp หรือ dap สำหรับ Campfire vega (รุ่นเเรก) หน่อยครับ

Adithep

20/04/2022 22:59:34
0
เเนะนำสายอัพเกรด เเละ dac amp หรือ dap ในงบ10K สำหรับ Campfire vega (รุ่นเเรก) หน่อยครับ
อยากได้เป็นเเถวสองมีรุ่นไหนดีๆ คุ้มค่า ช่วยเเนะนำหน่อยนะครับ
ปกติฟังเพลงหลากหลาย ร็อค anisong j-pop เพลงไทยทั่วไป

>>ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำเเนะนำจากพี่ๆครับ <<
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

21/04/2022 09:37:34
390
แนะนำเป็น EarMen TR-AMP เลยครับผม รุ่นนี้ราคาเบิกใหม่อยู่ที่ 9,900 บาท อยู่ในงบพอดีจ้า 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เเนะนำสายอัพเกรดเเละdac amp หรือ dap สำหรับ Campfire vega (รุ่นเเรก) หน่อยครับ"