Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[เตือนภัย]ขอเครดิตไอ้ จิรศักดิ์ ปัญญานิ่มหน่อย

blackpie

12/04/2022 01:33:09
33
ผมว่าโจรคนนี้ เป็นคนที่โง่มาก คว้ายๆ จะหลอกคนไม่มีมุกอะไรใหม่ๆใช้มุกเดิมๆไม่วร้างสรรค์ ปัญญาเท่าหางอึ่ง ไอคิวน่าจะติดลบ เรียนจบไม่เกินอนุบาล
จะหลอกเหยื่อดั้นไม่ทำการบ้าน

ตลกชี้บหาย
ผมก็ตีเนียนตามน้ำไปเรื่อยๆ แหม่มันคุยเหมือนมันรู้นู่นนี่เยอะเลย

สืบเนื่องจากกระทู้ตั้งรับ mojo hugo ของผมไอคนนี้ทักมา ขายราคาแปลกๆก็เลยคุยไปเรื่อยๆ

ผมถามว่าแบตโมโจเป็นยังไงบ้าง
มันบอก อายุแบตเชคมาแล้วเกิน 95%
แหมมมมมมมม เชคได้เป็น % เลยเว้ย เก่งจังเลย

หลอกคนเนี่ยใช้บัญชีเดิมชื่อเดิม ชื่อมันเต็มบอร์ดแล้วควัยเอ้ย ตลกแท้

ตอนแรกพอมันส่ง บช. มาผมจะโอนไปให้บาทนึงนะ
เอาให้มันอมในปากตอนโดนกระทืบตาย แต่คิดไปคิดมา ไม่โอนดีกว่าเสียดายเงิน กับไอคนแบบนี้บาทนึงยังเสียดายเลย 555555

กินปลาเยอะๆนะ
ไอ จิรศักดิ์ สิงหชัย
จะได้ไม่โง่

ใครมีเครดิตโพสได้เลยจ้า
เตือนภัยโจรกระจอกอาละวาดอีกแล้วจ้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ผมว่านะ

12/04/2022 09:08:46
ผมว่ามันก็น่าจะได้เงินจากพวกมือใหม่หรือพวกอยากได้ของแบบขาดสติ พวกนี้หากินง่ายกับกิเลสของคนครับ ผมว่าถ้าหลอกมันนัดรับของได้แล้วกระทืบสักทีน่าจะดีนะครับ 5555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

สมัครเล่น

12/04/2022 14:05:05
412
ไหนว่าโดนจับแล้ว
หยิกหู 0
แจกหู 0
"[เตือนภัย]ขอเครดิตไอ้ จิรศักดิ์ ปัญญานิ่มหน่อย"