Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

DAP Android ไม่มีฟังก์ชั่นปิดเครื่องอัตโนมัติ

Panitan

20/03/2022 23:44:59
7
มี Echobox Explorer X1 DAP ใช้อยู่ประจำ เป็น Android 6.0.1 สามารถหาแอพฯ มาลงให้มีฟีเจอร์ปิดเครื่องอัตโนมัติตามระยะเวลาที่ต้องการได้ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

21/03/2022 09:41:20
390
ลองเช็คใน Playstore ดูครับเผื่อจะมีแอปตั้งเวลาปิดเครื่องให้โหลดมาใช้ครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

Panitan

22/03/2022 18:38:34
7
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง

ลองเช็คใน Playstore ดูครับเผื่อจะมีแอปตั้งเวลาปิดเครื่องให้โหลดมาใช้ครับ 

มันมีแต่แอพตั้งเวลาเปิด-ปิดเครื่องตามเวลาในแต่ละวันครับ แต่ผมอยากได้แบบตั้งให้ปิดเครื่องอัตโนมัติเวลาไม่ใช้เคริ่อง (10 นาที, ครึ่งชั่วโมงอะไรก็ว่าไป) DAP รุ่นนี้ถึงไม่ได้ใช้งานถ้าไม่กดปิดเครื่องเองเครื่องก็เปิดยาวจนกว่าแบตฯ จะหมดครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เปา เรือธง

23/03/2022 16:36:52
390
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 2 - Panitan
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง

มันมีแต่แอพตั้งเวลาเปิด-ปิดเครื่องตามเวลาในแต่ละวันครับ แต่ผมอยากได้แบบตั้งให้ปิดเครื่องอัตโนมัติเวลาไม่ใช้เคริ่อง (10 นาที, ครึ่งชั่วโมงอะไรก็ว่าไป) DAP รุ่นนี้ถึงไม่ได้ใช้งานถ้าไม่กดปิดเครื่องเองเครื่องก็เปิดยาวจนกว่าแบตฯ จะหมดครับ
ถ้าในลักษณะนี้ไม่น่าจะมีนะครับผม ^^"
หยิกหู 0
แจกหู 0
"DAP Android ไม่มีฟังก์ชั่นปิดเครื่องอัตโนมัติ"