Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟังใส่ออกกำลังกายหน่อยครับ

ก้องภพ

04/03/2022 19:51:34
0

อันเดิมที่ใช้อยู่เป็น KZ ZST เสียงก็ใช้ได้เลยสำหรับผม แต่เวลาออกกำลังกายมันชอบหลุด

กำลังมองหาตัวใหม่ที่เสียงใกล้เคียงกัน ส่วนตัวไม่เคยใช้หูฟังพวก True Wireless เลยไม่รู้ว่าเสียงมันจะเหมือนที่ใช้อยู่มั้ย (KZ) อยากลองอยู่เหมือนกันครับ

หลักๆก็ฟังเพลงแนว Rock 

ใครพอรู้ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ งบประมาณไม่เกิน3000บาทครับ

ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

05/03/2022 13:14:09
390
แนะนำเป็น Hakii Time Pro เลยครับ รุ่นนี้ฟัง Rock สนุกมาก เบสแน่น ๆ เสียงกีตาร์จะสดหน่อยครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟังใส่ออกกำลังกายหน่อยครับ"