Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Simon

28/02/2022 12:28:59
0
อยากทราบว่าทั้ง2ตัวนี้แนวเสียงต่างกันยังไงครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

28/02/2022 12:36:54
390
Holocene เสียงกลางจะติดอุ่นหน่อยครับ เสียงร้องมีรายละเอียดดี จุดเด่นอยู่ที่เป็นหูฟังที่ให้มิติเสียงและการวางตำแหน่งชิ้นดนตรีที่ดีทิศทางเสียงมีความแม่นยำ เบส กับ แหลมก็ออกมาครบถ้วนมาก ๆ ครับ สำหรับ WG S จะเป็นรุ่นที่เด่นย่านเสียงต่ำ เบสจะมีน้ำหนักมากกว่าให้แรงปะทะที่หนักแน่น เสียงแหลมจะซอฟท์กว่าประกายเสียงจะไม่เยอะเท่ากับ Holocene ครับผม ถ้าเน้นเบสมันส์ ๆ หน่อยรุ่นนี้ก็จะตอบโจทย์มากกว่า แต่ถ้าชอบรายละเอียดแต่ละย่านเสียงครบ ๆ ต้องไปทาง Holocene เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Campfire Holocene vs aroma witchgirl s"