Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังเสียงดีขึ้นอยู่อะไร นอกจากหูฟัง

ทอดแฮม ฮอตสปอยเลอ

15/02/2022 20:44:37
จิตปรุงแต่ง เป็นไปได้ไหม เหมือนชอบตัวนี้
ถูกชะตาอะครับ ทำให้อิน 

ซอง เมืองหิน สงสัยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

LosInBlue

15/02/2022 21:13:10
116
ยิ่งเข้าใจศิลปะมากเท่าไหร่ ก็ยิ่งฟังดนตรีได้ไพเราะมากขึ้นเท่านั้นนะครับ 555

กลับกัน ถ้าพยายามเข้าใจ เนื้อหา อารมณ์ ความรู้สึก จิตใจ ความหมาย ของดนตรีให้มากๆ  ไม่ใช่เพียงแต่ เล่นเครื่องเสียง ฟังแต่แนวเสียง  แต่ฟังไปถึง อารมณ์ ความรู้สึก ความไพเราะ ความสวยงาม ของบทเพลงจริงๆ  ก็จะเข้าใจศิลปะมากขึ้นได้ด้วยเช่นกันครับ

เพลงดีๆเพลงนึงระดับ Masterpiece นี่ เทียบได้กับ โลกทั้งใบเลยครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังเสียงดีขึ้นอยู่อะไร นอกจากหูฟัง"