Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไฟล์เพลงตามสตรีมมิ่งดีไหม

โด้ รอหิว หมึกสด

24/01/2022 13:07:35
หมายถึงลดขนาดไหม ถ้าลด ลดเรื่องอะไร
ยานต่างๆ สงสัยครับ เผื่อผมอยากรู้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

LosInBlue

25/01/2022 10:29:36
116
ฟังผ่าน Streaming ได้เรื่องสะดวก และ คุณภาพอยู่ในระดับดีรับได้ครับ

ถ้าชอบอัลบั้ม หรือ single ไหนมากจริงๆ ค่อยซื้อแผ่น หรือ ไฟล์ hi-res DSD เก็บไว้ฟังก็ได้ครับ

ยอดขายจะ ช่วยสนับสนุนศิลปินที่ชื่นชอบให้สร้างสรรค์ผลงานใหม่ๆด้วยครับ 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

27/01/2022 00:03:11
4,282
ตอนนี้ถือว่าอยู่ในเกณฑ์ดีใช้ได้เลยนะครับ คือฟังแบบเอาจริงกับเครื่องเสียงได้เลยครับ ตอนนี้ผมก็ฟังสตรีมมิ่งเป็นหลัก สะดวกดี และเพลงให้เลือกหลากหลาย

สตรีมมิ่งเมื่อหลายปีก่อน คุณภาพไฟล์ และการส่งไฟล์ผ่านเราเตอร์เข้ามา เสียงยังถือว่าแย่อยู่ คือฟังได้แค่บางอัลบั้ม แต่เดี๋ยวนี้ผมว่าเค้าทำคุณภาพไฟล์ดีขึ้น ละเอียดขึ้น ไฟล์ใหญ่ขึ้นและสอดคล้องกับความเร็วอินเตอร์เน็ทดียิ่งขึ้นครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ไฟล์เพลงตามสตรีมมิ่งดีไหม"