Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

คู่มือของ AG WHP01K มีแต่ญี่ปุ่นเหรอครับ

VC

08/01/2022 05:59:35
ผมเพิ่งจัด AG WHP01K มาจากร้านเฮียใน Shopee ของก็มาปกติไม่มีอะไร ใช้งานได้ตามที่คาด แต่คู่มือมันมาญี่ปุ่นล้วนเลยแฮะ ไอ้ที่มันม้วนมาในช่องเดียวกับถุงใส่หูฟังน่ะครับ ความจริงไม่มีปัญหาเพราะคู่มืออังกฤษผมไป download มาละ แต่สงสัยว่าตัวของผมนี่ของ rare หรือเปล่า หรือปกติค่ายนี้เขามาเป็นญี่ปุ่นล้วนอยู่แล้วล่ะนี่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

08/01/2022 12:15:44
390
ไม่ได้ rare หรอกครับ รุ่นนี้คู่มือมาเป็นภาษาญี่ปุ่นหมดเลยครับผม ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"คู่มือของ AG WHP01K มีแต่ญี่ปุ่นเหรอครับ"