Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เพิ่ม Active Supwoofer เข้าไปในระบบ 2.0 ช่วยลดภาระอินทริเกรดแอมป์

Thanaka

10/11/2021 19:06:33
4
เพิ่ม Supwoofer เข้าไปในระบบ 2.0 ช่วยลดภาระอินทริเกรดแอมป์ 
ทำให้ อินทริเกรดแอมป์ โฟกัสใช้กำลัง กลาง สูง ไปที่ ลำโพงหลักมากขึ้น แล้วโยนภาระเสียงต่ำให้ Active Sub แทน จริงมั่ยครับ

ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Thanaka

10/11/2021 19:45:32
4
เท่ากับว่า อินทริเกรดแอมป์จะมีกำลังมากขึ้นให้กับ 2 ลำโพงหลัก(ให้ความถึ่ กลางสูง
มากขึ้น) เพราะ ยกภาระความถี่ตำ ให้ ACtive supwoofer ผมเข้าใจถูกมั่ยครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เพิ่ม Active Supwoofer เข้าไปในระบบ 2.0 ช่วยลดภาระอินทริเกรดแอมป์"