Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใครพอมีประสบการณ์กับลำโพง Sony ซีรีย์ Lspx บ้างไหมครับ

naja

09/11/2021 14:49:09
0
สนใจเป็น Sony Lspx-X3 ครับ การใช้งานจริงเป็นอย่างไรบ้างครับ ข้อดีข้อเสีย เรื่องเสียงผมไม่ค่อยจะเน้นมากเท่าไหร่ครับเพราะหูเสียไปข้างนึง ฟังอะไรก็แทบไม่ต่างกันแล้ว

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นาย ธนกร ตันประเสริฐ

14/11/2021 03:38:23
1
ผมเคยลอง lspx -s2 เป็นลำโพงที่ต้องต้องอะไรมันมากเน้นสวยโดยแท้จริง ระยะขอบเขตเสียงใช้ในห้องไม่ได้ดังมากมายอะไร อยู่ได้2เมตรโดยประมาณ การใช้งานเชื่อมต่อไม่เคยเจอมีปัญหาอะไรนะ เสถียรดีใช้ง่าย ข้อเสียมันจะไปอยู่ที่เสียงและราคา เสียงบางขาดนํ้าหนักพอตัวโดยเฉพาะย่านตํ่ามีน้อยมาก ราคาแพงถ้านับเรื่องเสียงไม่คุ้มเลย  เหมาะกับคนที่ใช้งานเปิดไม่ได้ดังมากฟังใกล้ๆ เน้นสวยงามและชอบsonyแค่นั้นเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ใครพอมีประสบการณ์กับลำโพง Sony ซีรีย์ Lspx บ้างไหมครับ"