Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Beats Studio buds ถ้าเทียบกับตัวอื่นๆที่ถูกกว่าคุ้มไหมครับ

BoringMonday

20/09/2021 08:57:29
ถ้าเทียบกับพวกเด่นๆตอนนี้แบบ divinus , soundpeats อื่นๆตอนนี้ดีกว่ากันมากไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

20/09/2021 11:04:52
390
ถ้าเรื่องฟีเจอร์การใช้งาน Beats ทำได้ดีกว่าครับ ส่วนเรื่องเสียงจะเป็นคนละโทนกัน ถ้า Divinus เสียงจะมาโทนหนานุ่ม เสียงกลางจะโดดเด่นกว่า เบสนุ่มเสียงกลางแหลมจะฟังง่ายหน่อยครับไม่จัดจ้านมาก แต่ถ้า Beats เค้าเสียงกลางจะนำหน้า เสียงกลางคมชัด อิมแพคแรงกว่าครับผม ยังไงลองแวะเข้ามาฟังเทียบกันดูก่อนได้ครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Beats Studio buds ถ้าเทียบกับตัวอื่นๆที่ถูกกว่าคุ้มไหมครับ"