Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

DIVINUS Ostia กับ Edifier Neobuds pro เลือกตัวไหนดีครับ

BBs

17/09/2021 14:22:50
ตามหัวข้อเลยครับ อยากถามผู้รู้ผู้ลองรีวิวหน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

17/09/2021 15:12:02
390
ส่วนตัวผมไม่เคยลองฟัง Edifier นะครับ ส่วน Divinus ตัวนี้เสียงเค้าฟังเพลงได้ Overall ทีเดียวเก็บรายละเอียดได้เนื้อเสียงมีมวลไม่แห้ง ถือว่าเป็นรุ่นที่น่าสนใจเลยครับ และในราคาใกล้ ๆ กันก็จะมีอีกรุ่นนึงของ Nakamichi Cero ตัวนี้ก็เสียงดีเช่นกันครับ ลองแวะเข้ามาทดลองฟังที่ร้านก่อนได้ครับผม ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"DIVINUS Ostia กับ Edifier Neobuds pro เลือกตัวไหนดีครับ"