Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ปรึกษาค่ะ Dac/Sound card ไว้เล่นเกมส์ios

Apinya

01/09/2021 17:23:20
0
แนะนำหน่อยค่ะ ระหว่าง dac Alo pilot / Cyrus Sound key หรือ sound card creative blaster g1 / การ์ดของ hyperx cloud2
จะเอามาต่อipad mini5 / iphone เล่นเกมส์pubg ใน4ตัวนี้แนะนำตัวไหนดีค่ะ
จริงๆสนใจalo เพราะมันบางและต่อตรง แต่ไม่แน่ใจเล่นเกมส์แนวนี้ช่วยขับไหม ยังไงแนะนำหน่อยค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

01/09/2021 22:14:38
390
ไม่แน่ใจว่าใช่คนเดียวกับที่ถามในเฟสกลุ่มไหมนะครับ ถ้าเล่นเกมส่วนตัวผมว่า Pilot ตอบโจทย์กว่าครับ PEE51 จะเน้นฟังเพลงมากกว่าครับผม แต่เดี๋ยวลองแวะมาฟังที่ร้านเทียบกันดูก่อนได้ครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ปรึกษาค่ะ Dac/Sound card ไว้เล่นเกมส์ios"