Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เดี๋ยวนี้มั่นคงพอยต์ไม่มีแล้วใช่ไหมครับ

Sonic Street Fighter

27/08/2021 23:05:07
56
พอดีตอนกดซื้อสินค้าที่เว็บเฮียก็ยังมีบอกอยู่ว่าซื้อสินค้านี้แล้วได้พอยต์เท่าไหร่
แต่กดซื้อมา 4-5 รายการหลังนี่ไม่เห็นได้รับแต้มตามที่ลงไว้เลยครับ
เลยงงๆว่า เรื่องพอยต์จากการซื้อสินค้าที่เว็บเฮียนี่ตกลงว่ายังมีอยู่
หรือยกเลิกไปแล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Hack munkongONLINE

28/08/2021 12:21:59
12
สวัสดีครับสำหรับระบบ point ตอนนี้ยังมีอยู่ครับ หากตbดปัญหาสั่งซื้อออนไลน์ point ไม่เข้าสามารถแจ้งหมายเลขคำสั่งซื้อเข้ามาทาง ib fb หรือ line@ หรือทาง info@munkonggadget.com ก็ได้ครับ ตรวจสอบให้เลยครับผม :)
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 3

28/08/2021 23:14:28
56
กำ
พอดีผมลากก๊อปรหัสคำสั่งซื้อแล้วเอามาpaste ลง
กลายเป็นลิงก์เข้าไปดูข้อมูลการสั่งซื้อได้เฉยเลย

รบกวนคุณ Hack หรือผู้ดูแลระบบ ช่วยลบลิงก์ของรหัสคำสั่งซื้อให้ด้วยนะครับ

เฮ้อ ความขี้เกียจพิมพ์ของตัวเองจริงๆ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

29/08/2021 11:41:55
12
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 3 - Sonic Street Fighter
กำ
พอดีผมลากก๊อปรหัสคำสั่งซื้อแล้วเอามาpaste ลง
กลายเป็นลิงก์เข้าไปดูข้อมูลการสั่งซื้อได้เฉยเลย

รบกวนคุณ Hack หรือผู้ดูแลระบบ ช่วยลบลิงก์ของรหัสคำสั่งซื้อให้ด้วยนะครับ

เฮ้อ ความขี้เกียจพิมพ์ของตัวเองจริงๆ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ
รับทราบครับผมตอนนี้ดำเนินการตรวจสอบแก้ไข point เข้าระบบเรียบร้อยครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 5

29/08/2021 21:08:38
56
ขอบคุณคุณ Hack มากครับผม
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

09/09/2021 22:24:38
56
ผมจะเข้ามาแจ้งว่า พอยต์ที่ตอนแรกหลังจากคุยกับคุณ Hack แล้วผมได้รับพอยต์มาเป็น 500 กว่าๆ
วันนี้เข้าเวบมาก็สังเกตุเห็นว่ามันเพิ่มมาอีกกลายเป็น 1000 กว่าๆ ไม่ทราบว่าทางร้านให้พอยต์เบิ้ลเข้ามาหรือเปล่าครับ

รบกวนคุณ Hack เช็คให้ด้วยนะครับ ถ้าทางร้านให้เบิ้ลมาก็รบกวนจัดการแก้ให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

09/09/2021 23:15:35
12
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 6 - Sonic Street Fighter
ผมจะเข้ามาแจ้งว่า พอยต์ที่ตอนแรกหลังจากคุยกับคุณ Hack แล้วผมได้รับพอยต์มาเป็น 500 กว่าๆ
วันนี้เข้าเวบมาก็สังเกตุเห็นว่ามันเพิ่มมาอีกกลายเป็น 1000 กว่าๆ ไม่ทราบว่าทางร้านให้พอยต์เบิ้ลเข้ามาหรือเปล่าครับ

รบกวนคุณ Hack เช็คให้ด้วยนะครับ ถ้าทางร้านให้เบิ้ลมาก็รบกวนจัดการแก้ให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

เช็คแล้วระบบน่าจะเอ๋อครับ ตอนนี้แก้ไขเรียบร้อยแล้วขอบพระคุณมากๆคร้าบบบT T
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 8

นายมั่นคง

09/09/2021 23:54:47
4,282
ผมกำลังจะเปลี่ยนเว็บใหม่ทั้งหมดครับ คาดว่าปลายปีนี้จะแล้วเสร็จ และระบบต่างๆจะทำงานได้มีประสิทธิภาพสูงขึ้น ทั้งระบบ noti ระบบการเช็คสถานะซ่อมเคลม คูปอง การเสิร์ช หมวดหมู่ และหลังบ้านของลูกค้าแต่ละคนที่มีประสิทธิภาพสูงสุด จะตรวจเช็คเกี่ยวกับอะไรสามารถทำได้ด้วยตัวเองทั้งหมด

ทุกอย่างเริ่มต้นไปหลายเดือนและกำลังจะเสร็จในอีกไม่กี่เดือนแล้วครับ^^
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 2
"เดี๋ยวนี้มั่นคงพอยต์ไม่มีแล้วใช่ไหมครับ"